Xem bóng đá trực tuyến

      16

*
2 - 1 Scotland Gibraltar 2 - 0 Liechtenste Đảo Síp 0 - 2 Bulgaria Mexico 1 - 2 Thụy Điển Algeria 1 - 1 Mali Albania 1 - 3 Italy Colo Colo 07:00 Real Betis St. Louis thành phố 2 08:00 Leverkusen Peru 1 - 0 Paraguay Nicaragua 1 - 0 El Salvador Sydney FC 15:45 Celtic Thụy Sĩ 0 - 0 Ghana Angola 20:00 Botswana Nhật phiên bản 20:40 Canada Iraq 21:00

Dừng

Costa Rica UAE 21:45 nước hàn Tajikistan 22:00 Nga Rwanda 23:00 Sudan Ma rộc 23:00 Gruzia Syria 23:00 Belarus Jordan 23:00 ĐT Tây Ban Nha Romania 23:30 Slovenia VĐQG Indonesia, lúc này - 17/11 Barito Putera 16:00

Hoãn

Madura United Arema FC 20:30

Hoãn

Borneo FC Cúp tổ quốc Trung Quốc, bây giờ - 17/11 Qingdao Hainiu 0 - 2 Shandong Taishan Dandong Tengyue 1 - 5 Wuhan Three Towns Yanbian Longding 1 - 5 Cangzhou Mighty Lions Guangxi Baoyun 1 - 4 Henan Songshan Longmen Kunshan FC 0 - 4 Tianjin Jinmen Tiger Zibo Sunday 1 - 0 Shenzhen FC Beijing Guoan 2 - 2 Jingchuan Wenhui Cúp nước nhà Séc, từ bây giờ - 17/11 FC Fastav Zlin 22:00 MFK Vyskov Teplice 23:00 FC Zbrojovka Brno Hạng độc nhất Slovakia, lúc này - 17/11 Slavoj Trebisov 19:00 FC STK 1914 Samorin Cúp FA, hôm qua - 16/11Giao hữu, trong ngày hôm qua - 16/11Cúp non sông Trung Quốc, hôm qua - 16/11Cúp đất nước Bulgaria, trong ngày hôm qua - 16/11VĐQG Ukraine, ngày qua - 16/11Hạng duy nhất Romania, hôm qua - 16/11
AFC Wimbledon 3 - 1 Weymouth
Gillingham 1 - 0 AFC Fylde
Hartlepool United 1 - 1 Solihull Moors
Cambridge United 0 - 0 Curzon
Derby County 5 - 0 Torquay United
Venezuela 2 - 2 Panama
Heeslinger SC 01:00 Bremen
Dominican Republic 2 - 4 Cuba
Urawa Red Diamonds 16:30 E.Frankfurt
Nepal 1 - 0 Pakistan
Ả Rập Xê-út 0 - 1 Croatia
Uzbekistan 2 - 0 Kazakhstan
Iran 0 - 2 Tunisia
UAE 0 - 5 Argentina
Bờ hải dương Ngà 4 - 0 Burundi
Shijiazhuan Gongfu 2 - 6 Meizhou Hakka
Jiangxi Beidamen 0 - 5 Shanghai Shenhua
Jinan Xingzhou 1 - 0 Changchun Yatai
Sichuan Jiuniu 2 - 4 Guangzhou
Jingchuan Wenhui 14:00

Dừng

Guangzhou city
Xi'an Ronghai 0 - 1 Guangzhou đô thị
Chengdu Rongcheng 3 - 0 Hebei
Yuxi Yukun 15:00

Hoãn

Beijing Guoan
Strumska Slava 0 - 2 Spartak Varna
Inhulets Petrove 22:00 Dynamo Kyiv
SC Dnipro-1 22:00 Oleksandriy
Otelul Galati 1 - 0 FCM Baia Mare